Home > Uncategorized > Kufirana mkundu in mombasa

Kufirana mkundu in mombasa

February 26th, 2012

Kufirana mkundu in mombasa

Mikundu matako makalio manundu: swahili chat, Anonymous said jamani mkundu una raha yake. na kama kuna mdada yoyote yuko tayari namuomba tutafutane kwenye 0654343135 an nyumatuu@yahoo.com ili. Young tanzanians gays: mambo hadharani., Inakuwa vp wapenzi wanamtandao. nafurahi kujumuika nawe tupeane madude ya ukweli,, maana raha ya msenge mboo na raha ya basha mkundu, na sio mkundu tuu. Karibuni sana mabasha na wasenge wa hapa nchini tanzania, Hapa kwa wale ambao wamepata tabu sana kupata mabasha wa kuwafira sasa hii ndio fursa pekee.. hali kadhalika pia kwa mabasha nao wanaweza kupata wasenge.